Tin Tức Bitcoin - Cập Nhật Tin Tức Coin Hàng Ngày 24/7
  • Tin Tức
    • Tin Tức Bitcoin
    • Tin Tức Ethereum
    • Tin Tức Altcoin
    • Tin Tức AI
  • Phân Tích Thị Trường
  • Kiến Thức
  • Flash News
  • Liên hệ
Không kết quả
Xem tất cả kết quả
  • Tin Tức
    • Tin Tức Bitcoin
    • Tin Tức Ethereum
    • Tin Tức Altcoin
    • Tin Tức AI
  • Phân Tích Thị Trường
  • Kiến Thức
  • Flash News
  • Liên hệ
Không kết quả
Xem tất cả kết quả
Tin Tức Bitcoin - Cập Nhật Tin Tức Coin Hàng Ngày 24/7
Không kết quả
Xem tất cả kết quả

Tin Tức » Mạng AdEx thông báo Đấu giá NFT từ thiện, ghi mã thông báo ADX và giải thưởng 6.000 đô la

Mạng AdEx thông báo Đấu giá NFT từ thiện, ghi mã thông báo ADX và giải thưởng 6.000 đô la

Tác giả Tin Tức Bitcoin
16/09/2021
AdEx Network announces charity NFT Auction, ADX token burn, and a $6,000 prize

Hôm nay đã thấy hơn 50 duy nhất AdEx NFTs AdEx cho biết trong một cuộc đấu giá tiền điện tử như một phần của nỗ lực phổ biến rộng rãi hơn các NFT và quyên góp một phần số tiền thu được cho các hoạt động từ thiện, AdEx cho biết trong một thông cáo được chia sẻ với CryptoSlate.

🔥AdEx Charity #NFT đấu giá trực tiếp

Giá hiện tại là 0,518 Ξ

Nếu không có ai mua trong vòng 80 phút, giá sẽ giảm xuống còn 0,431Ξ

NFT tiếp theo có thể có 💰6000 ẩn bên trong

😵‍💫 Ở thời điểm này, đó là một trò chơi căng thẳng 😵‍💫https: //t.co/x2KOCon29J

– Mạng AdEx (@AdEx_Network) Ngày 15 tháng 9 năm 2021

“Chúng tôi đang bán đấu giá 50 tác phẩm nghệ thuật kỹ thuật số theo chủ đề AdEx độc đáo. Mỗi hình ảnh kỹ thuật số tương ứng với một đối tượng vật lý: một món đồ chơi dệt kim bằng tay của linh vật của chúng tôi, Eddie the Moonicorn. Những người chiến thắng trong cuộc đấu giá sẽ có lựa chọn là chỉ lưu giữ tác phẩm kỹ thuật số hoặc cung cấp địa chỉ bưu điện hoặc hộp thư bưu điện để chúng tôi có thể gửi cho họ món đồ chơi thực tế ngoài hình ảnh kỹ thuật số qua đường bưu điện ”, thông cáo viết.

Xem thêm:  Bitcoin vượt 80.000 USD, thị trường chuyển sang tham lam nhưng đà tăng gây nghi vấn?

NFT cho tổ chức từ thiện

NFT, viết tắt của các mã thông báo không thể thay thế, là các đại diện dựa trên blockchain của các đối tượng duy nhất trong thế giới thực hoặc ảo để chứng minh người nắm giữ của họ là chủ sở hữu thực sự của bất kỳ tài sản cơ bản nào mà họ đại diện, với các loại sau từ tiền điện tử sưu tầm đến tài sản trong trò chơi. địa ốc.

Các đồ chơi tương ứng với mỗi AdEx NFT được làm bằng tay với sự giúp đỡ của Ole-Male, một tổ chức phi chính phủ hỗ trợ các bậc cha mẹ có trẻ em có nhu cầu đặc biệt. Hơn nữa, có một quả trứng Phục sinh ẩn trong siêu dữ liệu của một trong các NFT. “Người mua mặt hàng cụ thể đó sẽ nhận được mã thông báo ADX trị giá 6.000 đô la,” công ty lưu ý.

Giải thưởng $ 6000 bằng $ ADX sẽ được ẩn trước phiên đấu giá ở một trong 40 NFT. Nó sẽ được lập trình trong hợp đồng thông minh của cuộc đấu giá để đặt một hình mờ đặc biệt trên NFT chiến thắng. Tất cả các NFT sẽ xuất hiện trên Opensea sau khi cuộc đấu giá kết thúc và người chiến thắng sẽ được hiển thị cho tất cả mọi người.

Xem thêm:  Upbit hủy cặp giao dịch, BONK giảm 14%

Do đó, đồ chơi Sang trọng sẽ có sẵn để yêu cầu sau khi cuộc đấu giá kết thúc. Mỗi chủ sở hữu NFT sẽ được yêu cầu ký một giao dịch trên MyEtherWallet — nó sẽ miễn phí và nó sẽ chứng minh rằng địa chỉ đó đang giữ NFT.

Chi phí vận chuyển được bao gồm trong giá đấu giá. Đồ chơi cũng có thể đổi đến địa chỉ hộp thư bưu điện.

Đấu giá AdEx

Phiên đấu giá bắt đầu vào ngày 15 tháng 9 lúc 16.00 (GMT + 3) trên phần NFT của AdEx Network. Giá của NFT đầu tiên là 0,3 ETH, với mỗi lần bán tiếp theo sẽ tăng 20% ​​so với lần trước.

Các cơ khí khác đã được thực hiện để đảm bảo một cuộc đấu giá nhanh chóng. “Nếu không bán được hàng trong 2 giờ, giá sẽ giảm tương đương với số tiền đã tăng ở bước trước. Giá đó sẽ tiếp tục giảm sau mỗi hai giờ cho đến khi đạt 0,3 ETH hoặc cho đến khi có đợt giảm giá, ”nhóm nghiên cứu cho biết thêm rằng đợt giảm giá sẽ kết thúc khi tất cả 40 NFT được bán hết.

🔥 Giá AdEx hiện tại #NFTs là 0,431 Ξ với 37/40 còn lại

Nếu không có ưu đãi nào trong 42 phút, mức giá tiếp theo sẽ là 0,36 Ξ

🤔 0,36 Ξ là một mức giá tốt để mua 1/37 cơ hội trúng $ 6000, phải không? https://t.co/fKE101bL10

– Mạng AdEx (@AdEx_Network) Ngày 15 tháng 9 năm 2021

37 trong số 40 NFT vẫn đang chờ được đặt giá thầu vào thời điểm báo chí, với giá NFT hiện tại là 0,43 ETH.

Xem thêm:  Bitcoin có thể giảm khi Ethereum tăng? Dữ liệu quyền chọn cho thấy…

.

Dịch bởi: tintucbitcoin.com
Tuyên bố miễn trừ: Bài viết này chỉ nhằm mục đích cung cấp thông tin dưới dạng blog cá nhân, không phải là khuyến nghị đầu tư. Nhà đầu tư cần tự nghiên cứu kỹ lưỡng trước khi đưa ra quyết định và chúng tôi không chịu trách nhiệm đối với bất kỳ quyết định đầu tư nào của bạn.

Theo Nghị quyết số 05/2025/NQ-CP ngày 09/09/2025 của Chính phủ về việc thí điểm triển khai thị trường tài sản số tại Việt Nam, TinTucBitcoin.com hiện chỉ cung cấp thông tin cho độc giả quốc tế và không phục vụ người dùng tại Việt Nam cho đến khi có hướng dẫn chính thức từ cơ quan chức năng.
Đánh giá bài viết:★★★★★4,93/5(89 đánh giá)
Xem Tin Tức Bitcoin trên Google News
THEO DÕI TIN TỨC BITCOIN TRÊN FACEBOOK | YOUTUBE | TELEGRAM | TWITTER | DISCORD
Tags: #Công nghệCác khoản đầu tưDeFiNFT

BÀI VIẾT CÙNG DANH MỤC

Mùa altcoin 2026 đã đến? Rào cản này có thể quyết định?

Mùa altcoin 2026 đã đến? Rào cản này có thể quyết định?

06/09/2026
B.AI là gì? Cách nhận miễn phí 300.000 Credits và nền tảng AI có dấu ấn Justin Sun

B.AI là gì? Cách nhận miễn phí 300.000 Credits và nền tảng AI có dấu ấn Justin Sun

06/09/2026
Giai đoạn tích lũy Bitcoin khiến cả nhà đầu tư kỳ cựu hoài nghi

Giai đoạn tích lũy Bitcoin khiến cả nhà đầu tư kỳ cựu hoài nghi

06/09/2026
Phố Wall nâng thị phần hợp đồng vĩnh cửu tiền số từ 0,5% lên 23%

Phố Wall nâng thị phần hợp đồng vĩnh cửu tiền số từ 0,5% lên 23%

06/09/2026
Bitcoin ETF hút 770 triệu USD, tháng 9 phá dớp?

Bitcoin ETF hút 770 triệu USD, tháng 9 phá dớp?

06/09/2026
Bitcoin giảm dưới 79.000 USD khi dữ liệu việc làm khơi lại lo ngại Fed – BTC sẽ ra sao?

Bitcoin giảm dưới 79.000 USD khi dữ liệu việc làm khơi lại lo ngại Fed – BTC sẽ ra sao?

05/09/2026
Revolut được OCC chấp thuận có điều kiện, tác động đến EURR và crypto

Revolut được OCC chấp thuận có điều kiện, tác động đến EURR và crypto

05/09/2026
Đà tăng của Ethena và triển vọng tiếp theo cho nhà đầu tư ENA

Đà tăng của Ethena và triển vọng tiếp theo cho nhà đầu tư ENA

05/09/2026
DASH tăng 17% khi làn sóng tiền mã hóa riêng tư lan rộng

DASH tăng 17% khi làn sóng tiền mã hóa riêng tư lan rộng

05/09/2026
Nhà đầu tư Ethereum trở lại có lãi, ETH liệu giữ được 2.500 USD?

Nhà đầu tư Ethereum trở lại có lãi, ETH liệu giữ được 2.500 USD?

05/09/2026
Xem Thêm

Tin Nhanh

Đồng sáng lập Solana chỉ trích mô hình sequencer đơn của Arbitrum

52 phút trước

Đồng sáng lập Offchain: ARB khóa còn 7,7% tổng cung

4 giờ trước

Trung Quốc tập trung phát triển 6 ngành công nghiệp tương lai

5 giờ trước

ZEC vừa đạt 1.225 USDT, lập đỉnh lịch sử mới

6 giờ trước

Sàn crypto Chile Orionx dừng hoạt động, khóa rút tiền vì thiếu 7 triệu USD

8 giờ trước

Ví tiền mua $ZCAT giá thấp, lãi hơn 100.000 lần sau 6 ngày

9 giờ trước
  • Tin Tức
  • Phân Tích Thị Trường
  • Kiến Thức
  • Flash News
  • Liên hệ
Google News-llms
Privacy Policy

© 2019 - 2025 Tin Tức Bitcoin

Không kết quả
Xem tất cả kết quả
  • Tin Tức
    • Tin Tức Bitcoin
    • Tin Tức Ethereum
    • Tin Tức Altcoin
    • Tin Tức AI
  • Phân Tích Thị Trường
  • Kiến Thức
  • Flash News
  • Liên hệ

© 2019 - 2025 Tin Tức Bitcoin